DIỄN ĐÀN CỦA AK16 GROUP
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của AK16!
Đây là mái nhà chung của chúng ta mang tên AK16!
Rất mong các bạn đăng kí, đăng nhập vào diễn đàn.
Cảm ơn vì điều đó!
.:: Box Tâm sự ::.
Tâm sự cùng chuyên gia


chuyên gia tsbt


chuyên gia tsbt

tamsubantre.org
Latest topics
» tinhyeu_ghe tom
by nhoxken Wed Jan 02, 2013 12:22 pm

» THƠ HAY VỀ TÌNH BẠN ĐÂY CẢ NHÀ ƠI!!!
by Khách viếng thăm Sun Dec 16, 2012 9:08 am

» nếu lỡ như..............
by Lumi_Thien_Su_Tinh_Yeu Sat Dec 01, 2012 10:26 pm

» Thơ về tình bạn
by Lumi_Thien_Su_Tinh_Yeu Sat Dec 01, 2012 8:53 pm

» tho tinh ban ney hjhj
by mrcuong1998 Thu Oct 25, 2012 2:11 pm

» buon wa ak
by Anhduy122 Tue Oct 16, 2012 6:58 pm

» chao ca nha!!!!!!!!!
by NGHEOVIVOLAM Thu Aug 16, 2012 8:55 pm

» Nhung dieu don gian
by futhuythoihiendai Mon Feb 06, 2012 9:17 am

» Nỗi lòng anh . . .
by dankhoidk9x Wed Jan 18, 2012 2:02 pm

» nhung giay phut cua ngay hoc sinh
by Khách viếng thăm Sat Jan 14, 2012 11:49 pm

» !!!!!!!!!!!!!XEM DI NHA?
by nguyenducthuanbg1994 Sun Jan 01, 2012 2:50 pm

» gui lop 12a k16.vao xem nha!
by noibuonoi_hoanhe Thu Dec 29, 2011 1:46 pm

» Con 3ngay thj nua la thj x0g r0j.ckuk m0j ng thj t0t na.g00d lucky...:-);-)
by hoangsoanbg9x Wed Dec 21, 2011 7:14 am

» Tản mạn về AK16
by luukaka@yahoo.com.vn Mon Dec 19, 2011 9:40 am

» a gui tang e..................
by baoyen Mon Dec 12, 2011 9:32 am

» 1 chút dành cho tình bạn
by Khách viếng thăm Fri Dec 09, 2011 5:21 pm

» anh mun hoi...??????????????????
by dankhoidk9x Thu Dec 08, 2011 5:05 pm

» ??????????????????
by baoyen Thu Dec 08, 2011 4:51 pm

» chuc ngu ngon
by futhuythoihiendai Thu Dec 08, 2011 4:41 pm

» Chúc Mừng sinh nhật Ánh
by 4star.just4U Tue Dec 06, 2011 4:39 pm

Top posting users this month

Statistics
Diễn Đàn hiện có 108 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: thotrangvuive

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 185 in 72 subjects
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]


Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 51 người, vào ngày Sun Nov 04, 2012 8:47 pm

THO TINH BAN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

THO TINH BAN

Bài gửi by futhuythoihiendai on Tue Nov 15, 2011 8:20 am

Tinh yeu mat di roi se thay
Tinh ban mat di de han thu
Tinh ban dau phai gio may
Tinh ban dau phai mot ngay ma nen

Thien tai dia vi roi se tan
Tinh yeu cao sang cung se tan
Chi co tinh ban la cao quy
Thieng lieng dep de mai khong tan
avatar
futhuythoihiendai
D
D

Tổng số bài gửi : 5
Join date : 11/11/2011
Age : 22
Đến từ : Thanh Van 1 - Tan Hoa - Luc Ngan - Bac Giang

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Re: THO TINH BAN

Bài gửi by 4star.just4U on Tue Nov 15, 2011 8:29 am

Cảm ơn vì 1 bài thơ hay!
Bạn cố gắng gõ có dấu đc không?
avatar
4star.just4U
Admin

Tổng số bài gửi : 47
Join date : 18/10/2011
Age : 23
Đến từ : Sơn Hải, Lục Ngạn, Bắc Giang

Xem lý lịch thành viên http://ak16.forumvi.com

Về Đầu Trang Go down

Re: THO TINH BAN

Bài gửi by noibuonoi_hoanhe on Mon Nov 28, 2011 3:08 pm

oi ma oi!!!!meo kung bit lam tho sao ta!!!!
avatar
noibuonoi_hoanhe
A
A

Tổng số bài gửi : 32
Join date : 14/11/2011
Age : 22
Đến từ : BẢO SƠN_LỤC NAM_BG

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Re: THO TINH BAN

Bài gửi by Sponsored content


Sponsored content


Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết